Nípa oore-ọfẹ Ọlọrun, Bible AI Foundation wà láti mọ Jesu àti láti jẹ́ kí a mọ̀ ọ́. Ìfẹ́ wa ni láti jẹ́ kí àwọn ènìyàn, láìka agbára wọn sí, máa ka Ìwé Mímọ́ fúnra rẹ̀, àti láti fi àwọn irinṣẹ́ olóòtítọ́ pèsè fún àwọn ìjọ àti àwọn iṣẹ́-òjíṣẹ́.
Ìwádìí àti Ìdàgbàsókè
Awọn Ibeere ati Idahun ti a fọwọsi pẹlu ọwọ
Ìpéye Ẹ̀rọ Ìwádìí
A bẹ̀rẹ̀ nípa sísìn àwọn ìjọ àdúgbò pẹ̀lú sọfitiwia tó rọrùn. Ní ọ̀nà náà, a rí ààyè kan tó ṣófo: àwọn ènìyàn lè béèrè àwọn ìbéèrè gidi, ṣùgbọ́n ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn app Bíbélì ń tiraka pẹ̀lú èdè àdánidá, wọ́n sì kì í fi àyíká tó ń ṣèrànwọ́ hàn ní ìgbà púpọ̀.
A kọ́ pẹpẹ kan tí ó jẹ́ kí Bíbélì wà ní àárín gbùngbùn—kíkà tó mọ́, ìṣàwárí pẹ̀lú ìfọkànsin, àti àwọn irinṣẹ́ ìkẹ́kọ̀ọ́ ibáṣepọ̀ tí ó máa ń tọ́ka padà sí Ìwé Mímọ́ ní gbogbo ìgbà.
Gẹ́gẹ́ bí àjọ alánú, iṣẹ́ wa jẹ́ fún àǹfààní gbogbo ènìyàn—ní mímú ìgbàgbọ́ Kristẹni lọ síwájú pẹ̀lú àwọn irinṣẹ́ díjítàlì tí a lè gbẹ́kẹ̀ lé, àti ní mímú ẹ̀kọ́ nípa ìmọ̀ Bibeli, hẹ́mẹ́nẹ́útíkì, àti ẹ̀kọ́ ìgbàgbọ́ lọ síwájú káàkiri àwọn èdè àti àṣà.
Ìṣẹ́ wa ni láti ràn ọ́ lọ́wọ́ láti mọ Jesu àti láti jẹ́ kí a mọ̀ ọ́n, nípa mímú kí o dúró nínú ọ̀rọ̀ Ìwé Mímọ́. A ṣe àtúnṣe wa pẹ̀lú ìrọ̀rùn ìlò gẹ́gẹ́ bí àkọ́kọ́—àtìlẹ́yìn fún olùkà-iboju, àkọlé kékeré, ìrìnàjò pẹ̀lú bọ́tìnnì, ìtẹ̀wé tó rọrùn fún àwọn tó ní dyslexia, àti ìbámu pẹ̀lú èdè àgbègbè—kí o lè kópa nínú gbogbo ohun tí a ń ṣe láìka irú ẹ̀rọ, agbára ìkànnì ayélujára, èdè, tàbí agbára ara rẹ sí.
A n ṣakoso àwọn dátà pẹ̀lú ìṣọ́ra nípa sisọ àwọn orísun, lílo ìwé-àṣẹ fún àkóónú ní ojúṣe, títọju ohun tí ó ṣe pàtàkì nìkan, àti àbò fún ìpamọ́. A fi ààyè ìwọlé tí kò nílò bándìwídì púpọ̀ àti ìwọlé láìsí ayélujára sí ipò àkọ́kọ́ fún àwọn àwùjọ tí kò rí ìránṣẹ́ tó pé. Ìmọ̀-ẹ̀rọ jẹ́ ìránṣẹ́ wa fún Ìhìn Rere, kì í ṣe ète náà funra rẹ̀.
